c7pro vô đối
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

...........................

3 posters

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next

Go down

........................... Empty ...........................

Bài gửi  Khách vi Tue Jun 15, 2010 10:38 pm

..........................................

Được sửa bởi AQUARIUM_CRACK ngày Mon Jun 21, 2010 4:47 pm; sửa lần 1.

Khách vi
Khách viếng thăm

........................... Empty Re: ...........................

Bài gửi  tscdltdt Wed Jun 16, 2010 11:58 am

cho ta hỏi 1 số câu nha các bạn.
1. tại sao khi spamhacker online trên 4rum thì đồng thời thèn LMT cũng online trên yahoo.
2. tại sao khi nói spamhacker là LMT thì nó lại bảo nó ko phải là LMT và nói muốn chửi LMT. nêu muốn người khác chửi LMT thì đã ko nói mình ko phải là LMT rồi.
3. tại sao thèn LMT lại bik thèn spamhacker đang tàn phá 4rum trong khi nó bảo là nó chưa đăng kí, và cũng chưa từng vào 4rum .
4. tại sao khi mọi người đang phê phán thèn spamhacker thì thèn LMT xuất hiện. vơi 1 cái nik 4rum mới toanh và tự giải bày mình ko phải là spamhacker.
5. cái điều thứ nhất thèn LMT nói là sai. vì đây là 4rum mở cho cả lớp. ko phải là 1 4rum ẩn danh. và danh tánh của các thành viên đều đc lưu trữ. tên tuổi đều có. ko phải là nói sau lưng.
6. nêu muốn nhận và sữa lỗi thì hãy lên giữa lớp nói mình chính là spamhacker và muốn sữa lỗi. hoặc hỉ cần dùng cái nik mới tanh sờ banh này thay thế cho cái nik spamhacker và tuyên bố là spamhacker đy. nếu làm đc thì xí xoá 50%
tscdltdt
tscdltdt
TUYÊN DƯƠNG
TUYÊN DƯƠNG

http://789club.net/

Bài gửi  Khách vi Wed Jun 16, 2010 3:39 pm

Sự thật ông có fải spam hay hok thi có ông là hiểu rõ nhất... Những lí luận mà anh hoo đưa ra chắc hẳn ai cũng fải thừa nhận...
còn chuyện ông muốn thay đổi....... dễ lắm sao?
Khi lòng tin trong mỗi chúng tôi đã thực sự không còn ....
việc ông lập cái nick mới này rồi trách ngược lại là chúng tôi nói xấu sau lưng ông .... Evil or Very Mad tôi thấy thiệt chẳng ra răng nữa hết
Nói rứa hok fải là tụi tôi hok cho ông cơ hội nhưng mỗi ngày lên lớp ngồi 1 đống như rứa thì mong rằng tụi tôi sẽ nhìn nhận về 1 lê minh tiến khác ư????????????????????
Tôi nghĩ mọi thứ sẽ thật sự thay đổi nếu như ông bik chấp nhận mà điều đầu tiên là chấp nhận con người ông..................

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Wed Jun 16, 2010 4:11 pm

topic này tương lai sẽ hút khách đấy
Có cái gì đâu mà đọc có vẻ căng thế
"Hotboy" nữa mới ghê chứ
Nhảm nhí

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  tscdltdt Wed Jun 16, 2010 4:35 pm

"hốt phân" đúng hơn hotboy à nha. há há
pà trâm anh nói vậy tui cũng theo bả.
dù spam có nói zì đi nữa cũng chỉ tin tưởng đc 0% là cùng
tscdltdt
tscdltdt
TUYÊN DƯƠNG
TUYÊN DƯƠNG

Bài gửi  nguyenleanhthu_2403 Wed Jun 16, 2010 4:38 pm

...................... No.........................nhảm nhí......................... No........................

nguyenleanhthu_2403
SUPER GÀ
SUPER GÀ

Bài gửi  Khách vi Wed Jun 16, 2010 7:09 pm

trên đời này có 3 thứ mà khi đi qua sẽ hok bao giờ lấy lại đc , đó là lời nói, thời gian và cơ hội...
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy

Khách vi
Khách viếng thăm

........................... Empty hix za` !!!!

Bài gửi  Khách vi Wed Jun 16, 2010 10:12 pm

...pà kon ak`, theo tui thì cũng có một số thành viên coá dùng những từ ngữ hơi nặng lời nhưng coá lẽ do họ bức xúc quá...=> có lỗi... ........................... Icon_silent

...thoy bỏ qua hix đi pà kon, làm thế tự nhiên lớp mình mất đoàn kết vs lại làm 4rum mất zui...xí xoá đi mak`... ........................... Icon_razz hehe...

...send to LMT:

" Xin lỗi nhưng phải nói vs ông một điều rằng tui ko thể tin ông đc. vì lời hứa của tui vs ông nên tui ko thể nói ra một số chiện nhưng túm lại lòng tin của tui vs ông đã bằng 0,...sẽ ko coá 1 tình bạn nào đc xây dựng nếu đã ko còn lòng tin. Chúng tui ko đổ cho ông là SPAM_HACKER, ông đã làm j` thì tự bản thân ông pik, ko nói nhìu nữa...Tui cũng ko cho phép ông nói tụi tui nói xấu sau lưng ông, nói như thế chẻng khác nào ông biến tụi tui thành những đứa nhỏ nhen...Kết thúc chuyện này ở đây được chưa và sẽ ko coá cái j` gọi là cái giá phải trả hết..."

........................... Sleep ...........................DELETE đc chưa ?........................ ........................... Sleep

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Thu Jun 17, 2010 12:18 pm

riêng bản thân tui khi đọc lơi`''tâm sự'' của '' LMT '' thi` tui có ý kiến như sau:
_LMT nói có cái đúng: ko nên nói đến gia đinh` của LMT vi` tất cả những tội lỗi đêu` do hắn gây ra chớ ko liên quan đến ba mẹ hắn
_những đêu` vô lí thi` hơi nhiêu`:
+tư` trước tới giơ` chưa ai công nhận LMT la` hotboy cả. chỉ la` hốt bôi thôi
+LMT nói tinh` bạn đến cũng nhanh va` đi cũng nhanh la` hoan` toan` sai... chỉ vs những ngươi` giả dối như LMT thi` mới như rứa thui
+va` điêu` thứ 3 la` nếu LMT cứ trốn tránh cái thân phận spam thi` ko bao giơ` ông nhận đc sự tha thứ tư` bạn be`
những lí do ông quân đưa ra hoan` toan` chính xác ...tui bổ sung thêm: LMT ko phải la` 1 đứa hiên` lanh` tới nỗi có ngươi` giả danh minh` ma` vẫn im lặng ko nói một lơi`(chưa nói la` còn chửi cho 1 trận chớ)
ma` LMT có bít vi` răng tui gọi la` LMT ma` ko phải la` "ông" hay" tiến" ko?
bởi vi`LMT ko con` la` bạn của tui nữa Evil or Very Mad

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Thu Jun 17, 2010 4:17 pm

thôi del topic này đi, đọc mà phát mệt

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Thu Jun 17, 2010 5:04 pm

thoi cho no mot co hoi di
du sao thi lop minh cung phia doan ket chu
bo qua het di lam lai .......
HAY THA THU CHO MOT KE NHU NO

Khách vi
Khách viếng thăm

........................... Empty ....................................

Bài gửi  Khách vi Thu Jun 17, 2010 9:48 pm

tui biết là các bạn kg thể nào chấp nhận về cách hành xử của tui.nhưng làm sao tui biết đc những điều mà bạn tscdltdt nói khi người đó kg phải là tui.nếu các bạn khẳng định tui là kẻ spam thì tui cũng đành chịu chứ làm sao h bởi vì tui cũng đâu có gì để viện minh cho mình đâu những chứng cứ các bạn đưa ra đã làm tui còn gì tìm ra đường thoát..vì như các bạn đã nói lòng tin các bạn dành cho tui đã bằng o oài.như tui nói tui đã sửa đổi oài thì việc gì tui đi làm cái việc hèn hạ đó và nhằm mục đích gì chứ.các bạn ghét tui hơn hay tui trở nên nổi hơn.còn cái chiện tui lê lớp ngồi như rứa thì các bạn đã sai oài,tui đâu còn cái gì để nói nữa đâu với lại cái giá trị của tui đâu còn gì nữa mà đến nói chiện với các bạn chứ.

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Thu Jun 17, 2010 9:53 pm

nếu các bạn muốn tui hoàn thiện hơn thì làm ơn hãy cho tui lời khuyên đi.

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Thu Jun 17, 2010 9:58 pm

...thôi cái trò hề này đc gòy đoá...

...xoá mấy cái topic này đi Admin ak`...

<<<<<<<<<<<<...................THẤT VỌNG..................>>>>>>>>>>>>>>

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  tscdltdt Fri Jun 18, 2010 8:04 pm

còn nữa nè.
tại sao nik của SPAM_HACKER là leminhtien@gmail.com
tại sao nik của SPAM__HACKER là zì zì đó. hok nhớ nhưng mà là cái nik yahoo thèn LMT thường dùng.
ta nói vậy thôi.
có ai có ý kiến zì hok để ta xóa topic này
tscdltdt
tscdltdt
TUYÊN DƯƠNG
TUYÊN DƯƠNG

Bài gửi  Khách vi Fri Jun 18, 2010 9:47 pm

nếu các bạn kg tin tui thì tùy các bạn thui.các bạn là nhưng người có học sao mà suy đoán vậy hả.kg lẽ tui đem cái danh dự tui đem ra làm trò hề hả............................

Khách vi
Khách viếng thăm

........................... Empty >.<

Bài gửi  Khách vi Fri Jun 18, 2010 9:51 pm

SẼ KHÔNG CÓ CƠ HỘI NÀO CHO SỰ DỐI TRÁ VÀ HÃY CHỜ ĐẤY MÀ HỐI HẬN !

...aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa....

...TA GHÉT SỰ GIẢ DỐI...!

...TỨC QUÁ ĐI...LÀM ƠN XOÁ DÙM MẤY CÁI TOPIC NÀY...KHÔNG TUI DỄ TĂNG HUYẾT ÁP QUÁ... ........................... Icon_mad ........................... Icon_mad ........................... Icon_mad ........................... Icon_mad ........................... Icon_mad ........................... Icon_mad ........................... Icon_mad ........................... Icon_mad ........................... Icon_mad ........................... Icon_mad

Khách vi
Khách viếng thăm

........................... Empty rum

Bài gửi  Khách vi Fri Jun 18, 2010 9:56 pm

nhưng gì nói tui đã nói hết oài.bạn rainbow cũng đã từng biết khá nhìu oài,nếu như trên đời này bạn ghét sự giả dối thì bạn hãy lấy sự gia dối đó mà suy đoán xem là đúng hay là sai.chứ đừng áp đặt vô 1 khuôn khổ,pppppppppppppppppppppppp

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Fri Jun 18, 2010 9:58 pm

tôi cấm ông nói như rứa........
1 con người không có lòng tự trọng như ông thì không có quyền nói cái kiểu nớ.....rõ chữa Evil or Very Mad
tôi khuyên ông là đừng có ôm cái bộ mặt giả dối nớ mà nghĩ rằng sẽ tốn tại đc trong cái lớp này
Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Fri Jun 18, 2010 10:08 pm

... dẹp hết đi ...không xứng đáng để bình luận nữa... delete đi... ........................... Icon_mad

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  tscdltdt Sat Jun 19, 2010 6:16 am

e. co' cai nik HACKER_SPAM mới kìa. đứa nào lập vậy nhỉ.
tscdltdt
tscdltdt
TUYÊN DƯƠNG
TUYÊN DƯƠNG

Bài gửi  Khách vi Sat Jun 19, 2010 6:40 pm

nói thiệt la` tui định im lặng . không nói nữa bởi vi` có nói thi` cũng vô ích đối vs 1 con ngươi` ko bít dung` từ nào để diễn tả như LMT
nhưng ma` do tức quá nên phải nói
LMT có quyên` gi` ma` nói đến cái sự ''có học '' ở đây
câu nay` tụi tui ko dung` thi` thôi chớ LMT ko có quyên` dung`
ma` nếu LMT ko nhận thi` thôi chớ ép lam` gi` 1 con ngươi` ko có danh dự phải chấp nhận bộ mặt thật của minh`
yêu câu` mấy bạn ni đừng sử dụng những tư` ngữ thiếu văn hóa trong 4rum nghe_đưng` vi` một ngươi` ko đâu mà đánh mất văn hóa của mình
đề nghị admin xóa topic nay`...xóa luôn những nick ma` có chữ spam... nhin` chướng mắt quá đi Mad Evil or Very Mad

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  pulu_tocxu Sat Jun 19, 2010 7:40 pm

đọc mún rụng con mắt vậy đó.
tóm lại tui hem bik pà kon lớp mình sao. chứ tui thì hem ghét MTiến cũng hem thích.
còn về cái dzụ ông bảo tụi lớp mình là những người có học mà nói thía nghĩa là sao? ý ôg la tụi tui có học mà như vô học chứ zì. tui thì chẳng thấy tụi lớp mình nói sai cái zì cả, ôg kiu mọi người nhìn lại trong khi ôg có tự nhìn lại hem. ôg mún xây dựng tình bạn mừk thành ý của ôg ở đâ
pulu_tocxu
pulu_tocxu
SUPER GÀ
SUPER GÀ

........................... Empty tuituitui

Bài gửi  Khách vi Mon Jun 21, 2010 4:42 pm

cái chiện mà tui lên lớp ngồi 1 cục vì tui rất xấu hổ các bạn là 1 nỗi và còn 1 lí do nữa đó xin lỗi kg thể nói ra.và tui biết trước là chẳng có ai tin tuii mà.tui xin lỗi bạn duyên vì dùng từ có học ở đó,nếu có gì xúc phạm thì cho tui xin lỗi .ý tui là các bạn suy đoán nhầm lẫn oài,...........à mà thôi giải thích gì cũng đã quá muộn oài........tui thực sự kg còn hy vọng gì nữa ..........coi như tui chưa viết những cái này đi........................chân thành xin lỗi các bạn.các bạn hãy coi tui như kẻ xa lạ đi.trong lớp hãy để tui ngồi 1 mình đi.coi như tui chưa là bạn của các bạn đc chứ,tui đã phạm quá nhìu sai lầm oài.tui kg còn dám nói chiện với ai trong lớp.thành thật xin lỗi ....................xin lỗi.............vĩnh biệt forum..............

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Khách vi Mon Jun 21, 2010 4:43 pm

cứ coi như lời nói của tui là vô giá trị,.....................và đừng nhắc đến tui trên 4r nữa.nhờ admin xóa cái topic này đi.cảm ơn rất nhìu

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 1 trong tổng số 2 trang 1, 2  Next