c7pro vô đối
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

đọc xong thì kiếm chỗ thank tui nha

Go down

đọc xong thì kiếm chỗ thank tui nha Empty đọc xong thì kiếm chỗ thank tui nha

Bài gửi  tscdltdt Thu Jun 03, 2010 4:40 pm

trong cuộc sống có 3 người wan trọng đối với bạn nhất:
1) người bạn iu nhất
2)người iu bạn nhất
3)người bạn đời của bạn
cuộc đời đã cho ta gặp được 3 người wan trọng đó thế nhưng thật chớ trêu khi 3 người đó lại ko cùng là 1 người
1)người bạn iu nhất là người cho bạn bék thế nào là tình iu là chờ là mong là đợi đáng tiếc rằng bạn chỉ là người iu đơn phương vì người đó ko iu bạn
2)người iu bạn nhất là người cho bạn bék thế nào là được iu được wan tâm lo lắng thế nhưng bạn ko iu người đó
3)người bạn đời của bạn ....đó ko fảj là người bạn iu cũng ko fảj là người iu bạn nhưng đó là người sẽ xuất hiện khi bạn cần họ nhất cần 1 lời chia sẽ cần 1 aj tâm sự và lắng nghe
bạn thấy đó cuộc sống cho ta biết bao điều bất ngờ có thể vuj cũng có thế bùn....nhưng tuj tjn dù như thế nào bạn cũng sẽ là chính bạn fảj ko nàk......tuj sẽ lắng nghe và chia sẽ cùng bạn......tuj ko bék bạn và bạn cũng ko bék tuj (cũng có thể bạn bék tuj đó),.............ở thế giới thật tuj và bạn là bạn hay kẻ thù......nhưng tuj vẫn mún nói với bạn trong thế giới ảo chúng ta hãy là bạn hãy lắng nghe chia sẽ và hãy đừng nhớ đến chiện thế giới thật đó...kuj là 1 người rất dễ hòa đồng......vào lúc nào kuj cũng sẵn sàng nghe bạn tâm sự.........
tscdltdt
tscdltdt
TUYÊN DƯƠNG
TUYÊN DƯƠNG

http://789club.net/

đọc xong thì kiếm chỗ thank tui nha Empty Re: đọc xong thì kiếm chỗ thank tui nha

Bài gửi  Khách vi Thu Jun 03, 2010 9:13 pm

...để nhớ kua toy iu ai nhất nè... đọc xong thì kiếm chỗ thank tui nha Drunken_smilie

Khách vi
Khách viếng thăm

- Similar topics