c7pro vô đối
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tớ thích cậu đủ để...! -.+

Go down

tớ thích cậu đủ để...! -.+ Empty tớ thích cậu đủ để...! -.+

Bài gửi  Khách vi Mon Jun 07, 2010 5:34 pm

tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz

Khách vi
Khách viếng thăm

tớ thích cậu đủ để...! -.+ Empty Re: tớ thích cậu đủ để...! -.+

Bài gửi  Khách vi Tue Jun 08, 2010 4:56 pm

quá tuyệt..kakakaka tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_cheers

Khách vi
Khách viếng thăm

tớ thích cậu đủ để...! -.+ Empty YÊU...MƠ .. VÀ .. NHỚ

Bài gửi  Khách vi Fri Jun 11, 2010 7:23 pm

HÌ....
Yều, nhớ , mớ như thế nào là đủ hả mi...?
Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing Laughing
"VÌ thế cho dù hoàn cảnh có thay đổi thế nào, cậu vẫn hãy thắp lên cho tớ 1 tia sáng ở cuối con đường và ...chờ tớ nhé..."
Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven Like a Star @ heaven

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  tscdltdt Fri Jun 11, 2010 8:22 pm

hehe. bà nga thik ai thế. keke
tscdltdt
tscdltdt
TUYÊN DƯƠNG
TUYÊN DƯƠNG

http://789club.net/

Bài gửi  Khách vi Sat Jun 12, 2010 8:29 pm

...chỉ thik anh HOO thoy ak`... tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_wink

tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_redface

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  tscdltdt Sat Jun 12, 2010 10:17 pm

sax. tau đập chết bây h à.
mi chỉ có thik 35 or 38 thui.
chứ thik zì 31 này.
mà chắc chắn 26 thik 35 nhất nhà rồi. hjhj
tscdltdt
tscdltdt
TUYÊN DƯƠNG
TUYÊN DƯƠNG

tớ thích cậu đủ để...! -.+ Empty kaka !!!

Bài gửi  Khách vi Sat Jun 12, 2010 11:05 pm

ọc...anh HOO = lee min hoo đó nhok... tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz ngốc quá đi tròy...mà ông núa rứa tui thấy bùn bùn nghe...sao lại ko thik 31 đc chớ... tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_sad

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  tscdltdt Sun Jun 13, 2010 6:02 am

koi kìa. koi bà Nga lưu manh.
mà đừng có trèo kao nha. dân họ, họ kon` chưa thik. huống chi là cái dân t2 này.
mi có thèn sơn 35 là đủ zòi. há há
tscdltdt
tscdltdt
TUYÊN DƯƠNG
TUYÊN DƯƠNG

Bài gửi  Khách vi Sun Jun 13, 2010 9:23 am

...núa giỡn thoy chớ pik anh HOO có chủ gòy...ai dám trèo cao chứ... tớ thích cậu đủ để...! -.+ Icon_razz

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content